Hausa
English
Español
Português
русский
français
日本語
Deutsch
Tiếng Việt
Italiano
Nederlands
ไทย
Polski
한국어
Svenska
magyar
Malay
বাংলা
Dansk
Suomi
हिन्दी
Pilipino
Türk
Gaeilge
عربى
Indonesia
norsk
اردو
čeština
Ελληνικά
Українська
Javanese
فارسی
தமிழ்
తెలుగు
नेपाली
Burmese
български
ລາວ
Latine
Қазақ
Euskal
Azərbaycan
slovenský
Македонски
Lietuvos
Eesti Keel
Română
Slovenski
मराठी
Српски
Esperanto
Afrikaans
Català
עִברִית
Cymraeg
Galego
Latvietis
icelandic
יידיש
Беларус
Hrvatski
Kreyòl ayisyen
Shqiptar
Malti
lugha ya Kiswahili
አማርኛ
Bosanski
Frysk
ជនជាតិខ្មែរ
ქართული
ગુજરાતી
Hausa
Кыргыз тили
ಕನ್ನಡ
Corsa
Kurdî
മലയാളം
Maori
Монгол хэл
Hmong
IsiXhosa
Zulu
Punjabi
پښتو
Chichewa
Samoa
Sesotho
සිංහල
Gàidhlig
Cebuano
Somali
Точик
O'zbek
Hawaiian
سنڌي
Shinra
հայերեն
Igbo
Sundanese
Lëtzebuergesch
Malagasy
Yoruba
Javanese
Banbala
Pokjoper
Divih
Philippine
Gwadani
Elokano
Kayan aikin da aka ɗora skid na tashar mai cike da iskar gas kalma ce ta gaba ɗaya don tsarin matsawa, wanda gabaɗaya ya haɗa da compressors da tsarin haɗin gwiwa. Kayan aiki na skid sun haɗa da ƙa'idodin matsa lamba, ƙididdigewa, tsarin matsawa, bushewa, sarrafa jerin abubuwa, ajiyar gas, cika gas, da sarrafawa. tsarin.
A lokacin da ake hako iskar gas, saboda iskar gas da ke bakin rijiyar ya ƙunshi wasu abubuwa da yawa na iskar gas kuma yana da ruwa mai yawa, toshewar ƙanƙara yana yiwuwa ya faru a bututun iskar gas daga bakin rijiyar zuwa matsi mai ƙarfi a lokacin hunturu. aiki, yana da tasiri sosai wajen samar da ingantaccen aiki. Bugu da ƙari, da zarar tashar bawul ɗin na'urorin da aka ɗaura da su sun daskare, zai haifar da aikin sarrafa matsin lamba na mai sarrafa matsa lamba, kuma iskar gas mai ƙarfi zai shiga bututun tsakiya da ƙasa na mai sarrafa matsa lamba, da dai sauransu. na matsaloli. Dangane da wannan al'amari, ana bukatar dumama bututun iskar gas don hana bututun iskar gas din daskarewa da toshewa.
A baya, neman ruwan zafi don samar da mai ya haifar da rashin daidaituwar dumama bututun iskar gas da hasarar zafi mai tsanani. Yanzu ana ƙara dumama wutar lantarki don yin rufi. Binciken zafin wutar lantarki hanya ce ta gano zafi da ke amfani da wutar lantarki don dumama tsayin layi ko babban jirgin sama don fitar da zafi iri ɗaya don rama zafi da abin da ke tare da shi a cikin tsari kuma ta haka ne ke kiyaye zafin matsakaicin. Idan aka kwatanta da binciken tururi na gargajiya a masana'antar petrochemical, yana da wurare masu sauƙi, dumama iri ɗaya, da ingantaccen zafin jiki. Dumama wutar lantarki yana amfani da makamashin lantarki don dumama dogon layi ko babban fili don rage gurɓatar muhalli, adana makamashi, da samun ƙarancin farashin aiki. amfani.
Don kaset ɗin dumama wutar lantarki da ake amfani da su a cikin kayan aikin ƙeƙaƙen iskar gas, ana ba da shawarar yin amfani da kaset ɗin dumama wutar lantarki mai hana fashewar zafin jiki. Domin iskar gas abu ne mai ƙonewa da fashewa, kuma tef ɗin dumama zafin jiki mai iyakance kansa zai iya daidaita zafin jiki ta atomatik. Lokacin da aka shigar da tef ɗin dumama da kunna wuta, zai iya aiki da kansa kuma ya daidaita yanayin zafi bisa yanayin wurin. Babu buƙatar saita thermostat. Don kaset ɗin dumama wutar lantarki da ke tabbatar da fashewar abubuwa, shingen kariya na ƙarfe a saman bangon waje na tef ɗin dumama wutar lantarki zai iya yin tasiri yadda ya kamata na tabbatar da fashewa, kuma a ƙarshe cimma manufar kiyaye zafin fashewar. Bugu da ƙari, za a iya yanke tef ɗin dumama zafin wutar lantarki mai iyakance kai tsaye kuma a yi amfani da shi kyauta, yana mai da shi dacewa sosai don ƙulla kayan aikin skid na gas.